Inacknowledge ni: Macon-Bibb County

BEAUTIFICATION: Tree - Down Kinilala

3431 Greenbriar Rd Macon GA 31204, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9050646

Submitted To:

Macon-Bibb County

Kategorya:

BEAUTIFICATION: Tree - Down

Tiningnan:

19 beses

Lugar:

Macon

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, sidewalk

Deskripsyon

Tree on right of way has fallen across the street and sidewalk blocking one lane of street .

ay nagtanong din...
T. Where is the tree?
S. blocking a lane
T. Are there any wires visible? If so, where?
S. no
T. CITY PERSONNEL ONLY: R-O-W Check Requested
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video