Được ghi nhận bởi: Boston 311

Other Được thừa nhận

378 Beech St Boston 02131, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

9074984

Submitted To:

Boston 311

Danh mục:

Other

Đã xem:

13 lần

Vùng lân cận:

Roslindale

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

101003567909

Đã gắn thẻ:

crosswalk, snow

Mô tả

Multiple crosswalks and handicap ramps blocked by snow at the intersection of Washington St and Beech.


Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video