Được ghi nhận bởi: City of Gainesville

Streetlight/Lamp Được thừa nhận

112 Sw 1st Ave Gainesville, FL 32601, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

9076843

Submitted To:

Utilities (PW)

Danh mục:

Streetlight/Lamp

Đã xem:

80 lần

Vùng lân cận:

311GNVPolice Sector 4

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

street light

Mô tả

lights have been out for some time, second request for fix.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Please identify the problem with the streetlight.
Đáp. Out
Hỏi. Please provide the streetlight pole number (5-digits, yellow & black color combination, vertically aligned).
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video