Được ghi nhận bởi: City of Berkeley

Street Light Được thừa nhận

Haste St & Piedmont Ave Berkeley, CA, 94704, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

9114335

Submitted To:

City of Berkeley

Danh mục:

Street Light

Đã xem:

10 lần

Vùng lân cận:

Berkeley

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

121000819390

Đã gắn thẻ:

street light

Mô tả

Street lamp on NW corner Haste & Piedmont is out


Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video