Inacknowledge ni: City of Berkeley

Street Light Kinilala

Channing Way & Piedmont Ave Berkeley, CA, 94704, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9114337

Submitted To:

City of Berkeley

Kategorya:

Street Light

Tiningnan:

15 beses

Lugar:

Berkeley

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

121000819391

Nilagyan ng Tag:

crosswalk, street light

Deskripsyon

Street lamp pole # PD2400 out on SW corner of Channing & Piedmont. Poor crosswalk and pedestrian visibility due to issue.


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video