Street (Night) Light Đã lưu trữ

7 Sharondale Cv Maumelle, AR, 72113, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

9160618

Submitted To:

Maumelle, AR

Danh mục:

Street (Night) Light

Đã xem:

13 lần

Vùng lân cận:

Maumelle

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

light fixture is dirty and light is being impacted by the dirt and bugs

cũng đã hỏi...
Hỏi. Please provide the Street Light Pole Number, if known.
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Is the street light:
Đáp. Light needs Repair

5 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.