Được ghi nhận bởi: City of Chicago

Traffic Signal Out Complaint Được thừa nhận

Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

9210871

Submitted To:

City of Chicago

Danh mục:

Traffic Signal Out Complaint

Đã xem:

30 lần

Vùng lân cận:

Albany Park

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

SR21-00092921

Đã gắn thẻ:

signs, traffic

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What are the cross streets (ex. State & Madison)?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. What is the problem with the traffic signal?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. If other, describe problem:
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video