Parks Issue Inilagay sa Artsibo

72 Jefferson St Marlborough, MA 01752, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9212316

Submitted To:

City of Marlborough

Kategorya:

Parks Issue

Tiningnan:

78 beses

Lugar:

Marlborough

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Kelleher playground gate latch broken. Please replace immediately as this is a safety issue.

ay nagtanong din...
T. What is the problem?
S. Safety Issue

Mga Isyu sa Kalapit

5 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.