Tree Issue Inilagay sa Artsibo

109 Court St Westfield MA 01085, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9216460

Submitted To:

Westfield, MA

Kategorya:

Tree Issue

Tiningnan:

30 beses

Lugar:

Westfield

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

Very damaged tree
In front of east gate cemetary

ay nagtanong din...
T. Is the issue on private or public property?
S. Public
T. Does the issue effect public safety?
S. Yes
T. What type of tree issue is being reported?
S. Remove

2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.