Traffic Signal Đã lưu trữ

El Camino Real Atherton, CA, 94061, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

9225288

Submitted To:

Town of Atherton

Danh mục:

Traffic Signal

Đã xem:

50 lần

Vùng lân cận:

Atherton

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

signs, traffic, crosswalk

Mô tả

Please add a pedestrian crossing signal at the cross walk at El Camino and Selby lane. There is a lot of traffic which cannot see pedestrians crossing and is dangerous.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What intersection?
Đáp. El Camino Real and Selby Ln
Hỏi. What is the problem?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

3 Bình luận

  • Namrata Giani (Người dùng đã đăng ký)

  • Được thừa nhận Deputy City Manager/City Clerk - Suber (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng Deputy City Manager/City Clerk - Suber (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.