Limbs/Debris Pickup Request Đã lưu trữ

1624 Cheswood Cir Birmingham, AL, 35244, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

9242986

Submitted To:

Hoover, AL

Danh mục:

Limbs/Debris Pickup Request

Đã xem:

18 lần

Vùng lân cận:

Hoover

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

tree, trash

Mô tả

branches from crepe myrtle trimming
loose leaves that have been at curb since beginning of January


3 Bình luận

  • Được thừa nhận Administrative Services Supervisor - Public Works (Chính thức đã xác nhận)

  • William Mores (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng SCF (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.