Other - City Issues Buksan

30 Jackson St Salem MA 01970, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

9502786

Submitted To:

City of Salem

Kategorya:

Other - City Issues

Tiningnan:

26 beses

Lugar:

City of Salem

Inireport:

noong

Deskripsyon

Extra cabling from pole #4504 on Jackson St Pole also marked VZ79/8


Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.