Inacknowledge ni: Mason City, IA

Inoperable Motor Vehicle Kinilala

2708 19th St Sw Mason City, IA, 50401, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9518318

Submitted To:

Mason City

Kategorya:

Inoperable Motor Vehicle

Tiningnan:

18 beses

Lugar:

Mason City

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

blighted property

Deskripsyon

Both the North, South, East and West property lines contain an accumulation of items blighting the neighborhood and nearby businesses.

ay nagtanong din...
T. Is it on private property?
S. Yes
T. Is it on a public right-of-way?
S. Unsure

  • Kinilala Jim Sberal (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video