Illegal Dumping Đã lưu trữ

5818 Fisher Rd Fayetteville, NC 28304, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

9573005

Submitted To:

Solid Waste Services

Danh mục:

Illegal Dumping

Đã xem:

9 lần

Vùng lân cận:

Fayetteville

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

343354

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

Someone left this mattress.
NOT THE HOME OWNER

THIS IS A MAJOR THOROUGHFARE

cũng đã hỏi...
Hỏi. Please describe items dumped.
Đáp. Old Mattress

3 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.