Quarry Issues Buksan

381 Essex St Swampscott, MA, 01907, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9612443

Submitted To:

Town of Swampscott

Kategorya:

Blasting Issues

Tiningnan:

215 beses

Lugar:

Swampscott

Inireport:

noong

Deskripsyon

Very loud blast today around 2pm

ay nagtanong din...
T. Is this Noise related?
S. Yes
T. Is this Vibration related?
S. Yes
T. Is this Dust related?
S. No

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video