Illegal Dumping in Road Inilagay sa Artsibo

2901–2999 Glendale Ave Redwood City CA 94063, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9652167

Submitted To:

Report It! NFO

Kategorya:

Illegal Dumping in Road

Tiningnan:

5 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Tv on road

ay nagtanong din...
T. What type of illegal dumping? Please select all that apply.
S. Electronics
T. Did the items enter a storm drain or creek?
S. No

3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.