Street Light Buksan

Malden Center Malden, MA 02148, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9688438

Submitted To:

City of Malden

Kategorya:

Street Light

Tiningnan:

32 beses

Lugar:

Malden Ward 2

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

signs, street light

Deskripsyon

the light settings have changed from yellow flashing to red flashing. is it possible to paint the intersection as many people are confused when driving? maybe also add some signage that it is a 4 way stop now? thanks

ay nagtanong din...
T. Pole Number
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. What is wrong with the light?
S. Walang Ibinigay na Sagot

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.