Inacknowledge ni: Needham, MA

Animal Issues Kinilala

209 Rosemary St Needham, MA 02494, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9693634

Submitted To:

Town of Needham

Kategorya:

Animal Issues

Tiningnan:

78 beses

Lugar:

Needham

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

rabbit in the street

ay nagtanong din...
T. Where is the animal located (i.e. middle of the road, on the sidewalk, etc)?
S. middle of the road
T. Please provide any additional information about the animal issue to assist Town employees in remediating the situation.
S. roadkill, cleanup

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video