Litter Buksan

2625 N Los Altos Ave Tucson AZ 85719, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9706680

Submitted To:

City of Tucson

Kategorya:

Litter

Tiningnan:

31 beses

Lugar:

Keeling

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Couches, swimming pool, trash on curb

ay nagtanong din...
T. What is the nearest exact address to the litter location?
S. 2618 n Los Altos

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video