Pothole Inilagay sa Artsibo

631-633 North Capitol Street Northeast Washington, DC 20002, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 22025

ID ng Isyu:

971459

Submitted To:

DC 311

Category:

Pothole

Tiningnan:

504 beses

Lugar:

Capitol Hill

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

14-00051291

Deskripsyon

In crosswalk at N Capitol & Mass NW. North east corner as crossing N Capitol. Huge pedestrian hazard.


  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

  • Isinara DC 311 (Rehistradong User)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.