Graffiti - Business Districts Inilagay sa Artsibo

1401 Park St Alameda, CA, 94501, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9806369

Submitted To:

City of Alameda

Kategorya:

Graffiti - Business Districts

Tiningnan:

33 beses

Lugar:

Alameda

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk, graffiti

Deskripsyon

Graffiti on sidewalk


3 Komento

  • Alameda, CA (Beripikadong Opisiyal)

  • Kinilala Amanda - Managment Analyst, PW (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Amanda - Managment Analyst, PW (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.