Litter Buksan

2707 N Fontana Ave Tucson AZ 85705, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9853950

Submitted To:

City of Tucson

Kategorya:

Litter

Tiningnan:

31 beses

Lugar:

Keeling

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Couches, mattress

ay nagtanong din...
T. What is the nearest exact address to the litter location?
S. 2707 N Fontana

Mga Isyu sa Kalapit

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video