Limbs/Debris and Bulky Item Pick Up (Needs Claw Truck) Inilagay sa Artsibo

1216 Legacy Dr Birmingham, AL, 35242, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9884552

Submitted To:

Hoover, AL

Kategorya:

Limbs/Debris and Bulky Item Pick Up (Needs Claw Truck)

Tiningnan:

21 beses

Lugar:

Hoover

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Limbs; on corner of McCormick/Legacy Dr.


2 Komento

  • Kinilala Administrative Assistant - Public Works (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara VAdams (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.