Police General Issue Inilagay sa Artsibo

1038 Sw Jewell Ave Topeka, KS, 66604, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9887340

Submitted To:

City of Topeka

Kategorya:

Police General Issue

Tiningnan:

34 beses

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

123272

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

Fugitive from junk yard hiding out on the street. No tags, some tires missing. Tail lights missing ect.


5 Komento

  • Kinilala City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.