Graffiti (including in Parks) Inilagay sa Artsibo

1023 Circle City Dr Corona, CA 92879, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9910164

Submitted To:

Corona

Kategorya:

Graffiti (including in Parks)

Tiningnan:

21 beses

Lugar:

Corona

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

graffiti

ay nagtanong din...
T. What is the Graffiti on?
S. GRAFFITI ON UTILITY BOX

2 Komento

  • Kinilala City of Corona (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara City of Corona (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.