Property Nuisance - Public Nuisances affecting property Buksan

509b River Rd Selma NC 27576, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9953142

Submitted To:

Town of Selma

Kategorya:

Property Nuisance - Public Nuisances affecting property

Tiningnan:

41 beses

Lugar:

Selma

Inireport:

noong

Deskripsyon

Indoor furniture outside Apt.515B at Standridge Apartments on River Road.

ay nagtanong din...
T. Broken Windows? Structurally Unsafe Building?
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video