Inacknowledge ni: Town of Selma

Tall Grass - weeds Kinilala

303 N Brevard St Selma NC 27576, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9953179

Submitted To:

Town of Selma

Kategorya:

Tall Grass - weeds

Tiningnan:

27 beses

Lugar:

Selma

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

blighted property

Deskripsyon

Vacant lot needs to be mowed.

ay nagtanong din...
T. SeeClickFix is not monitored for emergency issues. If this is an emergency request, please dial 9-1-1
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video