Inacknowledge ni: Newton, MA

Snow - Report business sidewalk as not cleared Kinilala

1639 Centre Street Newton, MA 02461, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

1473094

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Snow - Report business sidewalk as not cleared

Tiningnan:

1714 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W132359-020415

Deskripsyon

Dangerous walking for pedestrians.

ay nagtanong din...
T. CW-Additional Information
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video