Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Alley Repair Kinilala

3973 Ames Street Northeast Washington, DC 20019, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

1633851

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Alley Repair Investigation

Tiningnan:

1983 beses

Lugar:

Deanwood

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

15-00113538

Deskripsyon

It was patched 6 or 7 years ago and it was indicated that a permanent repair would be done soon.


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video