Được ghi nhận bởi: City of Somerville

Streetlight Outage Được thừa nhận

49 Cherry Street Somerville, Massachusetts Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

(Khách)

ID Vấn đề:

1708473

Submitted To:

City of Somerville

Danh mục:

Streetlight Outage

Đã xem:

2154 lần

Vùng lân cận:

Somerville

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

street light

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is the pole number?
Đáp. 63-9
Hỏi. What is the issue with the light?
Đáp. Out
Hỏi. What material is the pole made of?
Đáp. Wood

  • Được thừa nhận Heather (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video