Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Street Repair Được thừa nhận

901-925 H St Nw Washington, DC 20001, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

2422536

Submitted To:

DC 311

Danh mục:

Roadway Repair

Đã xem:

252 lần

Vùng lân cận:

Downtown

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

16-00471591

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video