Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Street Repair Được thừa nhận

912-998 6th St Nw Washington, DC 20001, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

2956335

Submitted To:

DC 311

Danh mục:

Roadway Repair

Đã xem:

241 lần

Vùng lân cận:

Mount Vernon Triangle

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

16-00725037

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video