Other Inilagay sa Artsibo

134 East Main Street Gloucester, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 970

ID ng Isyu:

3128377

Submitted To:

Gloucester, MA

Category:

Private Property Issue

Tiningnan:

603 beses

Lugar:

Gloucester

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.gloucester-ma.gov

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

noise complaint

Deskripsyon

Extremely loud noise level coming from the National Fish and Americold facility tonight


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.