Other: Other City Services Buksan

6868 Sunkist Dr Oakland, CA 94605, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 725

ID ng Isyu:

3174611

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Other: Other City Services

Tiningnan:

1086 beses

Lugar:

Millsmont

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

706966

Deskripsyon

Roadkill


2 Komento

  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video