Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Illegal Dumping Kinilala

2698 Wood St Oakland, CA 94607, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 3885

ID ng Isyu:

3177634

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Illegal Dumping

Tiningnan:

568 beses

Lugar:

Clawson

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

707169

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

More dumping on wood street


2 Komento

  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

  • Oakland 311 (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video