Inacknowledge ni: Boston 311

Other Kinilala

181 Essex Street Boston, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3225117

Submitted To:

Boston 311

Kategorya:

Other

Tiningnan:

796 beses

Lugar:

Central

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101002021931

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

Stray shopping cart on sidewalk, 181 Essex street near south st


Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video