Abandoned Vehicle Inilagay sa Artsibo

1111 Arlington Avenue Northwest Canton, OH Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

3275395

Submitted To:

City of Canton, OH

Category:

Abandoned Vehicle

Tiningnan:

95 beses

Lugar:

Canton

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

blighted property

Deskripsyon

White Chevy SUV parked on a vacant lot with driver's front flat tire.


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.