Street Defect: Pothole, Sinkhole, etc. Inilagay sa Artsibo

313-315 Lafayette St Salem, MA 01970, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3433424

Submitted To:

City of Salem

Kategorya:

Street Defect: Pothole, Sinkhole, etc.

Tiningnan:

273 beses

Lugar:

City of Salem

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

This sewer cover seems to sunken deeper recently and caused damage to my wheel today.

ay nagtanong din...
T. How large is the pothole/sinkhole/defect?
S. 3" deep
T. Has there been any injury or damage to vehicle?
S. Yes

4 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.