Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Sidewalk Repair Được thừa nhận

2900a 14th St Nw Washington, DC 20009, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 1315

ID Vấn đề:

3628952

Submitted To:

DC 311

Category:

Sidewalk Repair

Đã xem:

215 lần

Vùng lân cận:

Columbia Heights

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

17-00447519

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Mô tả

Sidewalk is uneven by 4 inches. Accident waiting to happen.


1 Bình luận

  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video