Aggressive Dog Đã lưu trữ

207 Shawnee Ct Se Albuquerque, New Mexico Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

4332051

Submitted To:

City of Albuquerque

Danh mục:

Aggressive Dog

Đã xem:

567 lần

Vùng lân cận:

Trumbull Village

Được báo cáo thông qua:

https://www.cabq.gov

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

180412-002963

Đã gắn thẻ:

animal problem

Mô tả

Multiple dogs at property they are agressive with anyone who walks by they are mean to the children try to bite them. Owner refuses to fix the problem

cũng đã hỏi...
Hỏi. Purpose of Call:
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Incident Date:
Đáp. 4/12/2018
Hỏi. Incident Time:
Đáp. 8pm
Hỏi. Detailed Description of Dog:
Đáp. Multiple aggressive dogs
Hỏi. Cross Streets/Intersection:
Đáp. 207 Shawnee Ct Se
Hỏi. Location/Direction Traveling:
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Demeanor:
Đáp. Agressive dogs tried to bite my daughter
Hỏi. Address:
Đáp. 207 Shawnee Ct Se Albuquerque NM 87108

3 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.