P&R Tree Trim Alley Đã lưu trữ

6375 5th Ave S Saint Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 689785

ID Vấn đề:

4365530

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

P&R Tree Trim Alley

Đã xem:

100 lần

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

tree

Mô tả

Tree needs trimming behind this address, trucks are hitting the tree.


  • Được thừa nhận Mayor's Action Center 2 (Người dùng đã đăng ký)

  • CSR1 (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng Parks & Rec 1 (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.