Sidewalk/Curb Repair Inilagay sa Artsibo

5113 4th Ave N St. Petersburg, FL 33710, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

4952257

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Sidewalk/Curb Repair

Tiningnan:

65 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

damaged since Irma

ay nagtanong din...
T. Is this a curb or sidewalk issue?
S. Sidewalk
T. Location of sidewalk/curb issue?
S. in front of the residence
T. Is the sidewalk made of hex blocks?
S. Yes

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.