Limbs/Debris /Bulky Item pick up Request Đã lưu trữ

2311 Mountain Oaks Circle Birmingham, AL Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 717155

ID Vấn đề:

5003722

Submitted To:

Hoover, AL

Category:

Limbs/Debris /Bulky Item pick up

Đã xem:

34 lần

Vùng lân cận:

Hoover

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Is this a New Request or missed pick up?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. What kind of Bulky Item do you need picked up?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.