Được ghi nhận bởi: Danville, VA

Tree limb on or near power line Được thừa nhận

15 Dula St Danville, VA 24541, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 155

ID Vấn đề:

5037985

Submitted To:

Danville Utility Area

Category:

Tree limb on or near power line

Đã xem:

77 lần

Vùng lân cận:

Danville

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

158123

Đã gắn thẻ:

tree

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Is the limb lying near the power line?
Đáp. Yes

Vấn đề Lân cận

2 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video