Street Light Repair Inilagay sa Artsibo

3041 Twelve Stones Rd Se Owens Cross Roads, AL, 35763, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 150

ID ng Isyu:

5279477

Submitted To:

City of Huntsville

Category:

Street Light Repair

Tiningnan:

57 beses

Lugar:

Huntsville

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

Light out


  • City of Huntsville (Beripikadong Opisiyal)

  • Kinilala Huntsville Utilities (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Huntsville Utilities (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.