Inacknowledge ni: City of Alpharetta

Code Enforcement Sign Issue Kinilala

205 Hidden Meadow Dr ALPHARETTA, GEORGIA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 100

ID ng Isyu:

5980743

Submitted To:

City of Alpharetta

Category:

Code Enforcement Sign Issue

Tiningnan:

92 beses

Lugar:

Alpharetta

Inireport sa pamamagitan ng:

https://www.alpharetta.ga.us

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

4669

Nilagyan ng Tag:

signs

Deskripsyon

Is it legal for a homeowner to post a professionally designed sign in his yard that says "Slow Down 25 MPH"


4 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video