PROPERTY MAINTENANCE Inilagay sa Artsibo

12 Cleveland Street Enfield, Connecticut Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

598487

Submitted To:

Town of Enfield

Kategorya:

Blighted Property

Tiningnan:

293 beses

Lugar:

polytest

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.seeclickfix.com

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, trash

Deskripsyon

THE OWNER HAS FAILED TO UPKEEP HIS LAWN AND TREES ALONG WITH A HUGE DUMPSTER THAT HAS BEEN PLACE IN THE FRONT OF HIS PROPERTY FOR MANY MONTHS. PLEASE HELP IN THIS MATTER THANK YOU SO MUCH,


Mga Isyu sa Kalapit

9 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.