Inacknowledge ni: Boston 311

Illegal Graffiti Kinilala

Heath St Boston 02130, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 134055

ID ng Isyu:

6112621

Submitted To:

Boston 311

Category:

Illegal Graffiti

Tiningnan:

26 beses

Lugar:

Mission Hill

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101002948058

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

Graffiti

ay nagtanong din...
T. Offensive
S. No
T. Object
S. Street Lights or Control Boxes

3 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video