Sinkhole or Void Concern Đã lưu trữ

Craigwood Rd & Willys Pkwy 43612, TOLEDO 43612 Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

6279003

Submitted To:

Water and Sewer

Danh mục:

Sinkhole or Void Concern

Đã xem:

33 lần

Vùng lân cận:

Five Points

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

209195

Đã gắn thẻ:

pothole

Mô tả

This request was submitted to the City of Toledo directly, prior to being imported into SeeClickFix.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is the address or location of the sinkhole or void?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Please specify the location:
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Is this concern causing a safety hazard? Please describe.
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

5 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Toledo (Chính thức đã xác nhận)

  • City of Toledo (Chính thức đã xác nhận)

  • City of Toledo (Chính thức đã xác nhận)

  • City of Toledo (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng City of Toledo (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.