Dangerous Building/Abandoned house Inilagay sa Artsibo

180 Lakeview Dr Mason City, IA 50401, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6723124

Submitted To:

Mason City

Kategorya:

Dangerous Building/Abandoned house

Tiningnan:

64 beses

Lugar:

Mason City

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

blighted property

Deskripsyon

this house has been empty for months and window, siding and soffits are falling out. weeds are over grown and nice are seen daily.

ay nagtanong din...
T. Is the building/house open?
S. doors are locked

Mga Isyu sa Kalapit

1 Komento

  • Isinara Kyle Peterson (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.